geography_hcmussh
geography_hcmussh
geography_hcmussh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

geography_hcmussh

DIA LY K30_I CAN'T BUT WE CAN

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100%

Go down 
Cream_ice
one_piece09608
hcmussh-76
7 posters
Tác giảThông điệp
hcmussh-76
DAI TA
DAI TA
hcmussh-76

các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100% Empty
Bài gửiTiêu đề: các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100%   các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100% I_icon_minitimeSun May 23, 2010 12:04 pm

ví dụ khởi đầu bạn chỉ cần kèm bên cạnh nick 4r là mã số sinh viên của bạn ở trên lớp cho những người bạn thân mình biết
như mình thì mình sẽ viết là :
nick4r: hcmussh-76
mssv:233
các bạn yên tâm vì là diễn đàn mở nên các bạn có thể đoàn mình là ai và mình cũng có quyên đoán ah nha
one_piece09608
THUONG SI
THUONG SI
one_piece09608

các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100% Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100%   các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100% I_icon_minitimeMon May 24, 2010 2:28 am

Cũng hay đấy. Lên forum mà cóc biết ai với ai cả
hcmussh-76
DAI TA
DAI TA
hcmussh-76

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100%   các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100% I_icon_minitimeMon May 24, 2010 9:46 pm

nếu biết là ai rùi thì đừng vội nói toẹt ra phải miêu tả cho pakon đoán chơi mới vui
Cream_ice

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100%   các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100% I_icon_minitimeMon May 24, 2010 10:48 pm

vay nua ah
theo minh thi cu bi mat cho vui cung duoc Very Happy
one_piece09608
THUONG SI
THUONG SI
one_piece09608

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100%   các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100% I_icon_minitimeTue May 25, 2010 11:16 pm

Mình muốn biết bạn Ice Cream là ai quá!! Pm cho mình nhá lol!
hcmussh-76
DAI TA
DAI TA
hcmussh-76

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100%   các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100% I_icon_minitimeWed May 26, 2010 10:43 am

cai tên của Ice Cream dễ thuong rứa mình nghĩ là con gái phải không bạn.
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100%   các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100% I_icon_minitimeWed Jun 16, 2010 4:35 pm

cac ban biet cogaigianghodn la ai k vay hihi???
https://geography.forum-viet.com
cobegianghodn

cobegianghodn

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100%   các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100% I_icon_minitimeThu Jun 17, 2010 9:26 pm

trời, có mỗi việc chép lại cái nick của người ta thôi mà cũng chép sai nữa...rõ là khổ... tui là cobegianghodn chứ có phải là cogai...đâu ^^
cobe tên là Nona...học K30 ^O^ tongue lol!
chuyenhbk30
HA SI
HA SI
chuyenhbk30

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100%   các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100% I_icon_minitimeFri Jun 18, 2010 9:56 am

lau ngay hien dien qua,pa con dien dan van ok chu
chuyenhbk30
HA SI
HA SI
chuyenhbk30

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100%   các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100% I_icon_minitimeFri Jun 18, 2010 9:58 am

y kien cua hcmussh_76 cung hay day. tui de nghi admin chinh sua doi chut ve qua trinh dang ki di.
chuyenhbk30
HA SI
HA SI
chuyenhbk30

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100%   các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100% I_icon_minitimeFri Jun 18, 2010 9:59 am

len dien dan ma hoong bit ai ca ,
chuyenhbk30
HA SI
HA SI
chuyenhbk30

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100%   các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100% I_icon_minitimeFri Jun 18, 2010 10:01 am

co ai biet quy danh cua cobegianghodn ko? biet chet lin do ..hii
co cai nick name that hot
cobegianghodn

cobegianghodn

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100%   các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100% I_icon_minitimeFri Jun 18, 2010 3:49 pm

hahaha cám ơn bạn C quá khen, nếu tính theo thời gian thì hok biết có còn hot nữa hok vì cái nick đó đc đặt cách đây 6nawm rùi ^^
el binsun13

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100%   các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100% I_icon_minitimeMon Jun 21, 2010 9:24 pm

lam gi ma cac bac lam roi len zay ko bit ve tra tu dien di ban nao o dn ma la nu chu ko phai la nam ,ko phai la les ma cung chang phai la gay ma minh nghi cai lop k30 ti teo ma ko bit aj het la hoi te do nhi................ Razz ah ma cobegianghodn la ai vay nhi ?? co ai co the cho to bit dc ko zay thank nhieu !!!! confused
Cream_ice

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100%   các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100% I_icon_minitimeThu Jun 24, 2010 8:07 pm

minh doan co be giang ho la nguoi o Da nag,ma lop minh nguoi o Da nang rat nhieu nhung noi chuyen rat phong cach nhu the nay thi chi co 1 nguoi,minh doan ra rui,cac ban doan ra chua?co gang ma bat m di nhen.hiiiiiiiiiiiiiiiiii

santa scratch
cobegianghodn

cobegianghodn

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100%   các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100% I_icon_minitimeWed Jul 07, 2010 10:02 pm

Ban Cream_ice thong minh qua, dung rui moi ng co mot phong cach rieng, de y la nhan ra lien ha....Ma ban Cream_ice la ai zay?????????Very Happy hihi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100%   các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100% I_icon_minitime

các bạn nên cho các thành viên khác biết về mình vì đây là diễn đàn mở chia sẻ 100%
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ANH YÊU EM NHIỀU LẮM EM BIẾT KHÔNG
» cách tham gia diễn đàn cơ bản
» Thủ thành Brazil bị buộc tội giết người
» Trào lưu sinh viên cặp bồ với ... Cave
» tôi tự thu xếp lấy mình